Kansila Ya Ɗauki Nauyin Karatun Ɗalibai 120 A Kano
Wani kansila a unguwar Achika da ke kamarar hukumar wudil a kano, Bashir Shehu Aliyu ya ɗauki nauyin maida yara ...
Read moreDetailsWani kansila a unguwar Achika da ke kamarar hukumar wudil a kano, Bashir Shehu Aliyu ya ɗauki nauyin maida yara ...
Read moreDetailsGwamnatin Jihar Kano ta amince da kashe Naira biliyan ₦2,910,682,780 don biyawa ɗalibai 119,903 kuɗin jarrabawar NECO da NBAIS ta ...
Read moreDetailsKallo ya sake komawa kotu dangane da rikicin sarautar Kano, yayin da aka ci gaba da saurarar karar da aka ...
Read moreDetailsA wani al’amari mai cike da takaici da kusan kowa ya sani, makircin siyasa a Jihar Kano ya sake jefa ...
Read moreDetailsƘungiyar likitocin jihar Kano LAGGMDP, ta ce tana shirin tsunduma yajin aikin gargaɗi na makonni biyu, daga ranar 19 watan ...
Read moreDetailsBabbar kotun tarayya mai lamba 1 dake zamanta a gyaɗi gyaɗi ƙarƙashin mai shari’a M A Liman ta sanya ranar ...
Read moreDetailsAn Tsaurara Tsaro Bayan Fara Shari'a Kan Rikicin Masarautar Kano
Read moreDetailsKotu Ta Bayar Da Umarnin Aike Wa Ganduje Da Wasu Sammaci Ta Wasu Hanyoyi Daban
Read moreDetailsSaurayi Da Budurwarsa Sun Sace Kayan Lefen ’Yar Uwarsa A Kano
Read moreDetailsRundunar Ƴansandan jihar Kano ta yi nasarar daƙile yunƙurin wasu da ake zargin ƴan daba ne na kai farmaki gidan ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.