Kotu Ta Kori Ƙarar Da APC Ta Shigar Kan Dakatar Da Kuɗaɗen Ƙananan Hukumomin Kano
Babbar Kotun Tarayya da ke zaune a Kano ta yi watsi da ƙarar da jam’iyyar APC ta shigar, inda ta ...
Read moreDetailsBabbar Kotun Tarayya da ke zaune a Kano ta yi watsi da ƙarar da jam’iyyar APC ta shigar, inda ta ...
Read moreDetailsWata Kotun Majistare da ke Normansland a Kano ta yanke hukunci ga wasu mutane biyu bisa laifin haɗa baki da ...
Read moreDetailsJihar Kano zata karɓi baƙuncin Shugaban Ƙasa Bola Ahmed Tinubu GCFR a ranar Juma’a 18 ga Yuli, 2025, domin yin ...
Read moreDetailsHukumar lura hanya da rage cunkoson ababen hawa ta jihar Kano (KAROTA) ta kama wani direba (ba a bayyana sunansa ...
Read moreDetailsƳansandan Jihar Kano sun cafke ɗalibai 11 daga Makarantar Kwalejin Gwamnati ta Bichi bisa zargin hannu a kisan wasu ɗalibai ...
Read moreDetailsGwamnatin Jihar Kano ta bayar da umarnin gudanar da cikakken bincike kan mutuwar wasu ɗalibai biyu na Makarantar Kwalejin Sakandare ...
Read moreDetailsA wani mataki na sauƙaƙa samun damar yin biza na Birtaniya ga matafiya daga Arewacin Nijeriya, kamfanin VFS Global tare ...
Read moreDetailsGwamnan Jihar Kano, Abba Kabir Yusuf, ya bayyana alhini bisa rasuwar tsohon Shugaban Ƙasa Muhammadu Buhari, yana mai cewa marigayin ...
Read moreDetailsAƙalla mutum huɗu ne aka tabbatar da rasuwarsu a yayin da wasu mutane bakwai suka jikkata a sakamakon rushewar wani ...
Read moreDetailsGwamnatin Jihar Kano ta bayyana wasu muhimman wurare da take ganin ya kamata a maysr da hankali a kansu wajen ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.