Ƙarin Farashin Man Fetur: Ƙungiyar Ɗalibai Ta Yi Barazanar Rufe Duk Manyan Biiranen Nijeriya
Ƙungiyar Ɗaliban Nijeriya ta Ƙasa (NANS) ta sanar da shirin rufe dukkan manyan biranen Nijeriya daga ranar 15 ga Satumba, ...
Read moreDetailsƘungiyar Ɗaliban Nijeriya ta Ƙasa (NANS) ta sanar da shirin rufe dukkan manyan biranen Nijeriya daga ranar 15 ga Satumba, ...
Read moreDetailsAlamu na nuni da cewa, farashin man fetur na daf da tashi yayin da kamfanin man fetur na Nijeriya (NNPCL) ...
Read moreDetailsRashin Aiki Ga Matasa Babbar Barazana Ce Ga Nijeriya - Obasanjo
Read moreDetailsShugaban Rukunin Kamfanin Dangote, Aliko Dangote, a karshen mako ya bayyana cewa matatar man Dangote ta ci gaba da karbar ...
Read moreDetailsYaushe Za A Kawo Karshen Karancin Man Fetur?
Read moreDetailsKamfanin man fetur na Nijeriya, NNPCL, ya ce yana da sama da lita biliyan 1.5 na man fetur, wanda zai ...
Read moreDetailsKangin man fetur da aka fara fuskanta tun daga makon jiya wanda ya faro daga Abuja kana ya watsu a ...
Read moreDetailsMun Gano Famfo 5,570 Da Ake Amfani Da Su Wajen Satar Danyen Mai — NNPCL
Read moreDetailsMatatar Dangote Ta Karbi Danyen Mai Karo Na 4 Daga NNPC
Read moreDetailsMatatar Dangote Ta Karbi Danyen Man Farko Da Za Ta Fara Tacewa
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.