Sojoji Sun Daƙile Harin Ƴan Ta’adda, Sun Kashe 8 A Katsina
Sojan Nijeriya a jihar Katsina sun yi nasarar hana wani harin da 'yan ta'adda suka shirya kan mutane a hanyar ...
Read moreDetailsSojan Nijeriya a jihar Katsina sun yi nasarar hana wani harin da 'yan ta'adda suka shirya kan mutane a hanyar ...
Read moreDetailsRundunar Sojojin Nijeriya Operation Safe Haven sun kama wani mutum da ake zargin ɗan fashi ne a Zangon Kataf ta ...
Read moreDetailsRundunar Sojojin Nijeriya ɓangaren Operation Fasar Yamma ta samu nasarar hallaka fitaccen ƙasurgumin ɗan ta’adda mai suna Auta tare da ...
Read moreDetailsSojoji Sun Kashe Manyan 'Yan Boko Haram A Gujba Da Malamfatori
Read moreDetailsA ranar Lahadi, ‘yan bindiga sun kai hari a ƙauyen Karongi da ke cikin ƙaramar hukumar Baruten ta jihar Kwara. ...
Read moreDetailsDakarun rundunar Sojin saman Nijeriya (NAF) sun lalata wasu mahimman wurareda suka kasance maboyar ‘yan ta’adda tare da daƙile wani ...
Read moreDetailsKashinku Ya Bushe: Sojoji Sun Lashi Takobin Kawo Ƙarshen 'Yan Ta'adda A Zamfara Da Katsina
Read moreDetailsA ƙalla mutane 20 ne suka rasa rayukansu a ƙaramar hukumar Maru ta jihar Zamfara sakamakon harin da 'yan bindiga ...
Read moreDetailsSojojin Rundunar Haɗin Gwuiwa ta Operation Hadin Kai sun kashe akalla ‘yan ta’adda 60 a wani artabu mai tsanani da ...
Read moreDetailsRundunar bincike ta haɗin gwuiwa (Joint Investigation Centre – JIC) ta bayyana cewa an kammala bincike kan laifukan da ake ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.