Shugaban Ƙasa Bola Tinubu Ya Yi Sabbin Naɗe-Naɗe 8
Shugaban ƙasa Bola Tinubu ya rantsar da sabbin Sakatarori guda takwas a yau Laraba kafin fara taron Majalisar Zartarwa ta ...
Read moreDetailsShugaban ƙasa Bola Tinubu ya rantsar da sabbin Sakatarori guda takwas a yau Laraba kafin fara taron Majalisar Zartarwa ta ...
Read moreDetailsMun Ja Hankalin Tinubu Kan Tsadar Kayan Abinci - Ndume
Read moreDetailsTinubu Ya Taya Sheikh Dahiru Bauchi Murnar Cika Shekaru 100
Read moreDetailsRikicin Masarautar Kano: Tinubu Da Sanusi II Suna Da Alaka Mai Karfi - Fadar Shugaban Kasa
Read moreDetailsAn sake zaɓen Shugaba Bola Tinubu a matsayin shugaban Ƙungiyar Tattalin Arzikin Yammacin Afirka (ECOWAS), kusan shekara guda bayan ya ...
Read moreDetailsNijeriya Za Ta Zuba Tiriliyan 2 Don Bunkasa Tattalin Arziki
Read moreDetailsShugaban ƙasa Bola Tinubu ya miƙa saƙon ta’aziyyarsa ga iyalan Malam Kabir Yusuf, wani gogaggen ɗan Jarida da ya rasu ...
Read moreDetailsShugaban ƙasa Bola Tinubu ya yi Allah-wadai da harin bam da aka kai a ƙaramar hukumar Gwoza a jihar Borno, ...
Read moreDetailsMataimakin shugaban ƙasa Kashim Shettima ya jagoranci taron majalisar tattalin arzikin ƙasa a Abuja, a daidai lokacin da al’ummar ƙasar ...
Read moreDetailsShugaban Ƙasa Bola Ahmad Tunibu ya ba da tabbacin cewa za su canza salon Yaƙin da hukumomin tsaron Nijeriya ke ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.