Gwamnan Zamfara Ya Kaddamar Da Rabon Naira Biliyan 11 Na Bunkasa Ilimin Mata A Jihar
Gwamnan Jihar Zamfara, Dauda Lawal ya ƙaddamar da shirin raba maƙudan kuɗaɗe ga Ƙanana da Matsakaitan Makarantu (SIGS) a ƙarƙashin ...
Read moreDetailsGwamnan Jihar Zamfara, Dauda Lawal ya ƙaddamar da shirin raba maƙudan kuɗaɗe ga Ƙanana da Matsakaitan Makarantu (SIGS) a ƙarƙashin ...
Read moreDetailsAn tura karin sojoji a garin Moriki da ke karamar hukumar Shinkafi a jihar Zamfara, yayin da wa'adin biyan harajin ...
Read moreDetailsWata tarkardar ƙage, wacce aka ce ta fito ne daga gidan gwamnatin jihar Zamfara da ke Gusau, mai ɗauke da ...
Read moreDetailsGwamnan Jihar Zamfara, Dauda Lawal ya ƙaddamar da aikin sake gina babban asibitin Ƙaramar Hukumar Talata Mafara da samar da ...
Read moreDetailsA kokarin shawo kan kalubalen matsalar tsaro da ta- ki- ci ta- ki cinyewa a Nijeriya; babban hafsan hafsoshin sojojin ...
Read moreDetailsA wata ziyarar aiki da na yi a tsakiyar watan Agusta, direbana a Jihar Taraba ya shafe kusan fiye da ...
Read moreDetailsAna zargin wasu 'yan bindiga sun kashe wani jami’in ‘yansanda, Insifekta Eze, da wani ɗan sa kai a Sokoto a ...
Read moreDetailsUwargidan Gwamnan Jihar Zamfara, Hajiya Huriyya Dauda Lawal ta bi sahun masu fafutukar kare hakkin bil-Adama na duniya domin tunawa ...
Read moreDetailsMazauna Jihar Sakkwato sun bayyana godiyarsu ga shugaba Bola Tinubu bisa namijin kokari don inganta tsaro a yankin ta hanyar ...
Read moreDetailsGwamnan Jihar Zamfara, Dauda Lawal ya kai ziyarar gani da ido zuwa yankunan da ambaliyar ruwa ta shafa a Ƙaramar ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.