Kasafin Kuɗin 2024: A Jihar Katsina, Ɓangaren Noma Zai Samu Kashi 6.21% Kawai – Kwamishina.
Gwamnatin jihar Katsina ta bayyana cewa ɓangaren noma zai samu kaso 6.21 cikin 100 na kasafin Kuɗin shekarar 2024 da...
Gwamnatin jihar Katsina ta bayyana cewa ɓangaren noma zai samu kaso 6.21 cikin 100 na kasafin Kuɗin shekarar 2024 da...
An gudanar da gasar adabi domin bunkasa ilimin 'ya 'ya mata karo na uku mai taken 'Fatima Dikko Radda girls...
An gudanar da gasar adabi domin bunƙasa ilimin 'ya 'ya mata karo na uku mai taken 'Fatima Dikko Raɗɗa girls...
An Daure Wani Mai Unguwa Bisa Zargin Satar Janareta Kotun musulinci da ke zamanta a unguwar Danbare ta daure wani...
Ɗalibai 'yan asalin ƙananan hukumomin Musawa da Matazu masu karatu a manyan makarantun gaba da sakandare zasu amfana da tallafi...
Hakimin Kuraye da ke karamar hukumar Charanchi a Jihar Katsina, Alhaji Abubakar Abdullahi Ahmadu, ya mayar da martani kan zargin...
Tun bayan bullar wani faifan bidiyo da ke nuna wasu sojojin Nijeriya na yin sulhu da 'yan bindiga a wani...
Gwamnan Jihar Katsina, Malam Dikko Umar Raɗɗa ya bada umarnin tube rawanin Sarkin Kurayen Katsina kuma Hakimin Kuraye a ƙaramar...
Gamayyar kungiyoyin farar hula a jihar Katsina sun jinjinawa ƙoƙarin gwamna Dikko Umar Raɗɗa bisa amincewa da ɗaukar malaman firamare...
Gwamnatin Jihar Katsina ƙarƙashin jagorancin Malam Dikko Umar Raɗɗa ya ware kuɗi naira miliyan 20 domin tallafawa iyalan 'yan sintiri...
© 2024 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2024 Leadership Media Group - All Right Reserved.