Gwamnatin Tarayya Ta Soke Faretin Ranar Dimokuraɗiyya, Tinubu Zai Yi Wa ‘Yan Ƙasa Jawabi
Gwamnatin Tarayya Ta Soke Faretin Ranar Dimokuraɗiyya, Tinubu Zai Yi Wa 'Yan Ƙasa Jawabi
Gwamnatin Tarayya Ta Soke Faretin Ranar Dimokuraɗiyya, Tinubu Zai Yi Wa 'Yan Ƙasa Jawabi
Wani maniyyaci ɗan Ƙasar Libya, mai suna Amer, ya samu tsaiko a filin jirgin sama yayin da yake hanyarsa ta...
Kwamishinan ‘Yansandan Jihar Nasarawa, Shetima Jauro-Mohammed, ya bayar da umarnin a gudanar da bincike kan mutuwar wasu yara biyar a...
Aƙalla mutum 45 sun kwanta dama a daren Lahadi, a Zike da Kimakpa, da ke Kwall, na ƙaramar hukumar Bassa...
Kwamitin Zakka na Masarautar Hadejia a Jihar Jigawa, ya tattara tare da raba zakka da darajarta ta kai fiye da...
Tinubu Ya Tafi Faransa Ziyarar Aiki Na Mako 2
BUK Ta Ƙaddamar Da Shafin Intanet Da Ɗalibai Za Su Ke Duba Sakamakon Jarrabawa
Kisan 'Yan Arewa: Gwamnan Edo Ya Kai Ziyarar Jaje Kano
A jiya Talata, Majalisar Dattijai ta yi watsi da ƙarar cin zarafi da aka shigar kan Shugaban Majalisar Dattawa, Godswill...
Wani Sufeto Dansandan da ke aiki a Jihar Kuros Ribas, ya harbe matar abokin aikinsa har lahira tare da jikkata...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.