Ganduje Ya Soki Buba Galadima, Ya Ce “Ɗan Siyasa Ne Mara Tasiri”
Ganduje Ya Soki Buba Galadima, Ya Ce "Ɗan Siyasa Ne Mara Tasiri"
Read moreDetailsGanduje Ya Soki Buba Galadima, Ya Ce "Ɗan Siyasa Ne Mara Tasiri"
Read moreDetailsNNPP Ta Mutu, Kwankwaso Zai Sake Dawowa APC – Ganduje
Read moreDetailsKotu Ta Ba Da Umarnin Kama Tsohon Kwamishinan Ganduje Kan Zargin Ɓatan N240m
Read moreDetailsKwamitin zartarwa na jam’iyyar APC na kasa (NEC), ya amince da shugaba Bola Tinubu da ya nemi wa’adi na biyu ...
Read moreDetailsShugaban jam’iyyar APC na ƙasa, Dr. Abdullahi Umar Ganduje, ya bayyana cewa wasu ‘yan majalisar dokoki na jam’iyyar NNPP za ...
Read moreDetailsSabon Ministan harkokin Gidaje da raya Birane, Yusuf Ata, ya yi barazanar ficewa daga jam’iyyar APC idan har aka ci ...
Read moreDetailsShugaban hukumar ƙorafe-ƙorafe da yaƙi da cin hanci ta Kano, Muhuyi Magaji Rimingado, ya samu 'yanci bayan shafe wasu awanni ...
Read moreDetailsGwamnan Kano, Abba Kabir Yusuf, ya zargi shugaban jam’iyyar APC na ƙasa, Dr. Abdullahi Umar Ganduje, da ƙara ta’azzara matsala ...
Read moreDetailsSarki Muhammadu Sanusi II, ya bayyana cewa za a sake sanya ranar naɗa ‘Wamban Kano’ a matsayin Hakimin Bichi a ...
Read moreDetailsTinubu Yana Zuba Kyawawan Ayyuka A Nijeriya - Ganduje
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.