Gwamnatin Trump Na Shirin Rufe Ofisoshin Jakadanci A Afrika
Gwamnatin Amurka, a ƙarƙashin shugabancin Donald Trump, ta bayyana shirin rufe ofisoshin jakadanci a wasu ƙasashen Afrika, ciki har da ...
Read moreDetailsGwamnatin Amurka, a ƙarƙashin shugabancin Donald Trump, ta bayyana shirin rufe ofisoshin jakadanci a wasu ƙasashen Afrika, ciki har da ...
Read moreDetailsJakadan ƙasar China a Nijeriya, Yu Dunhai, ya yi kira ga al'ummar duniya da su haɗa kai don yaƙi da ...
Read moreDetailsBukatar Kawo Karshen Mamayar Da Kamaru Ke Yi Wa Yankunan Nijeriya
Read moreDetailsBasukan Da Nijeriya Ke Biya Sun Karu Zuwa Naira Tiriliyan 13
Read moreDetailsAmurka Ta Sayi Kayayyakin Nijeriya Na Dala Miliyan 643 A Wata 2 – Rahoto
Read moreDetailsSeyi Tinubu, É—an shugaban kasa Bola Tinubu, ya bayyana cewa mahaifinsa shi ne shugaban Nijeriya mafi girma a tarihi, yana ...
Read moreDetailsRashin HaÉ—in Kai Na Barazana Ga Makomar Arewa - Sarkin Zazzau
Read moreDetailsTawagar matasan yan wasan ƙwallon ƙafa ta Nijeriya ta mata (Flamingos) ta yi nasarar doke mai masaukin baƙi Bantwana ta ...
Read moreDetails'Yancin Kananan Hukumomi: Gwamnatin Nijeriya Ta Ce Kananan Hukumomi 749 Sun Gaza Bayar Da Cikakkun Bayanan Asusunsu
Read moreDetailsAsusun Ajiyar Nijeriya Na Ketare Ya Ragu Da Dala Biliyan Biyu A 2025
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.