Tsauraran Manufofin Tattalin ArziÆ™in Tinubu Ya Ƙara Yawan Matalauta – Falana
Fitaccen lauya nan mai kare haƙƙin bil’adama kuma mai lambar kwarewa ta SAN, Femi Falana, ya caccaki manufofin tattalin arziƙin ...
Read moreDetailsFitaccen lauya nan mai kare haƙƙin bil’adama kuma mai lambar kwarewa ta SAN, Femi Falana, ya caccaki manufofin tattalin arziƙin ...
Read moreDetailsTinubu Ya Sauke Gawuna A Matsayin Shugaban Kwamitin Gudanarwar BUK, Ya Maye Gurbinsa Da KaitaÂ
Read moreDetailsShugaban ƙungiyar Jihohin Arewa, Gwamnan Jihar Gwambe, Muhammadu Inuwa Yahaya, ya bayyana cewa; Shugaba Bola Tinubu, ya cika alƙawuran da ...
Read moreDetailsGwamnatin shugaba Bola Ahmed Tinubu ta shiga halin ni-ƴa-su bayan da ƙungiyar tuntuɓa ta Arewa (ACF) ta zarge ta da ...
Read moreDetailsFadar Shugaban ƙasa ta bayyana cewa shugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya amince da ƙarin wa’adin shekara guda ga shugaban ...
Read moreDetailsMatsalar Tsaro: Tinubu Ya Ziyarci Jama’a, Ya Daina Sauraron Gwamnoni — ADC
Read moreDetailsZaɓen 2027: Arewa Za Ta Sake Mara Wa Tinubu Baya — Gwamna Inuwa
Read moreDetailsKu Daina Kashe Mutane Ko Ku Miƙa Wuya - Ribadu Ya Gargaɗi 'Yan Bindiga
Read moreDetailsShugaban Ƙasa Bola Ahmed Tinubu a ranar Litinin ya karrama ƴan wasan Super Falcons bayan nasarar da suka samu a ...
Read moreDetailsMataimakin Shugaban Ƙasa, Sanata Kashim Shettima, ya tashi daga Abuja zuwa Addis Ababa, babban birnin ƙasar Habasha, domin wakiltar Nijeriya ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.