Dangote Zai Gina Kamfanin Taki A Habasha Kan Dala Biliyan $2.5
Attajiri mafi kuɗi a nahiyar Afirka, Aliko Dangote, ya rattaɓa hannu kan wata yarjejeniya da gwamnatin Habasha domin gina masana’antar...
Attajiri mafi kuɗi a nahiyar Afirka, Aliko Dangote, ya rattaɓa hannu kan wata yarjejeniya da gwamnatin Habasha domin gina masana’antar...
Tsohon gwamnan Jihar Kaduna, Mallam Nasir El-Rufai, ya bayyana cewa ba zai tsaya takara ko ya nemi wani muƙami na...
Gwamnatin Jihar Sokoto ta ƙaryata rahoton Hukumar Ƙididdiga ta Ƙasa (NBS) da ya nuna cewa jihar ce ke da mafi...
Rahotanni daga Gaza sun tabbatar da cewa an kashe ƴan jarida huɗu a wani mummunan hari da aka kai kan...
Dakarun rundunar Sojijin Nijeriya sun cafke mutune 69 da ake zargi da hannu a fasa-kaurin mai tare da kwace sama...
Ƴan asalin jihar Katsina a ƙarƙashin ƙungiyar Katsina Security Community Initiative (KSCI) sun yi kira ga gwamnatin tarayya da ta...
Ƙungiyoyin farar hula (CSOs) a Kano sun buƙaci a gaggauta dakatarwa da gurfanar da jami’an gwamnati da aka zarga da...
Shugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya isa birnin Brasilia, babban birnin ƙasar Brazil, domin ziyarar aiki ta kwanaki biyu a...
Ɗaruruwan mambobin jam’iyyar APC mai mulki a ƙaramar hukumar Gada ta jihar Sokoto sun fice daga jam’iyyar, sun koma jam’iyyar...
Jami’an rundunar ƴansanda ta jihar Nasarawa sun samu nasarar cafke wani shahararren shugaban ƴan fashi da masu garkuwa da mutane,...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.