Ɗan Majalisa Ya Ɗauki Nauyin Kudin Makarantar Ɗalibai 60 A Katsina
Ɗan Majalisar tarayya mai wakiltar Katsina ta tsakiya Hon. Sani Aliyu Ɗanlami ya ɗauki nauyin biyan kuɗin karatun ɗalibai 'yan ...
Read moreƊan Majalisar tarayya mai wakiltar Katsina ta tsakiya Hon. Sani Aliyu Ɗanlami ya ɗauki nauyin biyan kuɗin karatun ɗalibai 'yan ...
Read moreJami’ar Ambrose Alli (AAU), Ekpoma ta lashe lambar yabon fasaha ta Nijeriya a fannoni uku. Fannonin sun hada da gwarzon ...
Read moreAllah ya yi wa tsohon shugaban jami’ar Nsukka (UNN) da ke jihar Enugu, Farfesan Farfesoshi Umaru Shehu rasuwa. Fitaccen Farfesa ...
Read moreDan takarar gwamna na jam'iyyar PDP a Jihar Kaduna, Honorabul Isa Ashiru Kudan, ya kai ziyarar tare da neman goyan ...
Read moreDa yammacin yau Asabar za a yi jana'izar tsohon shugaban Jami'ar Ahmadu Bello da ke Zaria, Farfesa Abdullahi Mahdi wanda ...
Read moreHajiiya Naja’atu Bala Mohammed, wadda aka fi kiranta da Hajia Naja musamman a tsakanin ‘yan gwagwarmaya da ‘yan siyasa a ...
Read more© 2022 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2022 Leadership Media Group - All Right Reserved.