Buhari Ya Taya APC Murna Kan Nasararta A Jihar Ondo
Tsohon shugaban ƙasa Muhammadu Buhari ya yaba da nasarar jam’iyyar APC a zaɓen gwamna da aka gudanar a ranar Asabar...
Tsohon shugaban ƙasa Muhammadu Buhari ya yaba da nasarar jam’iyyar APC a zaɓen gwamna da aka gudanar a ranar Asabar...
Rundunar Sojin Sama (NAF) ta ce hare-haren ta na sama sun kashe 'yan bindiga da dama, ciki har da manyan...
Tawagar gwamnatin Nijeriya ƙarƙashin jagorancin mai ba da shawara kan harkokin tsaro, Malam Nuhu Ribadu, ta gana da Shugaban Chadi,...
Shugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu, zai tafi Brazil domin halartar taron shugabannin ƙasashen G20 karo na 19, wanda zai gudana...
Mataimakin Shugaban Kasa Kashim Shettima, da tsohon Shugaban Ƙasa Olusegun Obasanjo, da tsohon Mataimakin Shugaban Ƙasa Atiku Abubakar sun halarci...
Wasu kananun masu sayar da kayan masarufi kamar Doya, Masara da sauran makamantansu a Jihar Kaduna sun bayyana cewa, ci...
Wata mummunar fashewar Gas ta da ta auku a Magama Jibia, garin da ke kan iyaka a Jihar Katsina, inda...
Gwamnatin Jihar Kano ta nuna damuwa game da yawaitar sata a cikin shirin bayar da magunguna kyauta, tana zargin wasu...
Wani sabon farmakin da sojojin Nijeriya suka kai tare da haɗin gwuiwar sashin Sojoji sama na atisayen Fansar Yamma ƙarƙashin...
Kamfanin rarraba wutar lantarki na Nijeriya (TCN) ya sanar da wani hari da ya lalata kayan aikin layin wutar 330kV...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.