Jam’iyyar NNPP Ta Yi Ɓatan Dabo A Tarkadar Zaɓen Cike Gurbi Na Kano
Yayin da mazauna Kano suka fita zaɓe domin zaɓen mambobi biyu na Majalisar Dokokin Jihar, an yi mamakin rashin ganin...
Yayin da mazauna Kano suka fita zaɓe domin zaɓen mambobi biyu na Majalisar Dokokin Jihar, an yi mamakin rashin ganin...
Tauraron ɗan wasan gaban ƙungiyar Santos FC, Neymar Jr, ya bayyana cewa yana tunanin yin ritaya daga buga ƙwallon ƙafa...
Rundunar Ƴansandan Jihar Delta ta cafke wata dalibar SS3 mai shekara 17, Chiamaka, bisa zargin shirya satar kanta tare da...
Rundunar ’Yansandan Jihar Kebbi ta tabbatar da mutuwar mutane 33 sakamakon harin da wasu da ake zargin ’yan bindiga ne...
Hukumar Tsaro ta DSS, ta sake buɗe bincike kan sacewar Abubakar Idris, wanda aka fi sani da Dadiyata, lamarin da...
Shugaban Hukumar Wasanni ta Ƙasa, (NSC), Shehu Dikko, ya ce makomar Nijeriya a gasar Kofin Duniya ta 2026 yanzu na...
Wata gobara da ta tashi da asubahin ranar Juma’a ta ƙone aƙalla shaguna 50 a Kasuwar Fatima Simra Multi-Purpose da...
Majalisar Dokokin Jihar Rivers ta dakatar da shirin tsige Gwamna Siminalayi Fubara da Mataimakiyarsa, Ngozi Odu, bayan sa bakin da...
Gwamnatin Tarayya ta shigar da ƙara a gaban Babbar Kotun Tarayya da ke Abuja kan tsohon gwamnan Jihar Kaduna, Nasir...
Muhammad Sa’ad Abubakar, Sarkin Musulmi kuma Shugaban Ƙungiyar NSCIA, ya umarci al’ummar Musulmi su fara duban jinjirin watan Ramadan bayan...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.