Kotu Ta Dage Shari’ar Zargin Cin Hanci Da Ake Yi Wa Shugaban KANSIEC Na Kano Zuwa Nuwamba
Babbar Kotun Tarayya da ke Abuja ta dage sauraron ƙarar zargin almundahana ta naira biliyan ɗaya da ake yi wa...
Babbar Kotun Tarayya da ke Abuja ta dage sauraron ƙarar zargin almundahana ta naira biliyan ɗaya da ake yi wa...
Babbar Kotun Tarayya da ke zaune a Kano ta yi watsi da ƙarar da jam’iyyar APC ta shigar, inda ta...
Majalisar Dattawan Nijeriya ta sake jaddada gargaɗinta ga sanata mai wakiltar Kogi ta Tsakiya da aka dakatar, Natasha Akpoti-Uduaghan, da...
Rundunar ‘Yansanda a Jihar Kaduna ta hana gudanar da taron da magoya bayan ɗan takarar shugaban ƙasa na Jam’iyyar LP...
Tsohon ɗan majalisar tarayya da ya wakilci Kogi ta Yamma a Majalisar Dattawa ta 8, Barrista Dino Melaye, ya fara...
Mukaddashin Shugaban Jam’iyyar PDP na ƙasa, Iliya Damagum, ya bayyana cewa har yanzu karfi da ikon jam'iyyar PDP yana nan...
Na haxu da shi a lokuta da dama a bayan da ya zama shugaban qasa a 2015, amma haxuwar bai...
Wuta ta kone wata tankar mai ɗauke da lita 33,000 na fetur, lamarin ya rutsa da wata mota kirar Toyota...
Sojojin Rundunar ta 6 ta Sojan Nijeriya, Sashen n 3 na Operation Whirl Stroke (OPWS) sun daƙile kai wani harin...
Tsohon MataimakinShugabanƘasa, Alhaji Atiku Abubakar, cikin saƙonsa na ta'aziyya ya bayyana cewa; "Ina matuƙar jimami da alhinin samun labarin rasuwar...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.