Rikicin Gonar Gado Ya Yi Ajalin Mutum Ɗaya, An Ƙone Gidaje A Filato
Rikicin Gonar Gado Ya Yi Ajalin Mutum Ɗaya, An Ƙone Gidaje A Filato
Rikicin Gonar Gado Ya Yi Ajalin Mutum Ɗaya, An Ƙone Gidaje A Filato
Sanata mai wakiltar Bayelsa ta Yamma, Seriake Dickson, ya bayyana cewa Shugaba Bola Tinubu, ya fi mayar da hankali kan...
Wutar Lantarki Mai Ƙarfi Ta Yi Ajalin Mutum Biyar A Gombe
Gwamnatin Tarayya Ta Soke Faretin Ranar Dimokuraɗiyya, Tinubu Zai Yi Wa 'Yan Ƙasa Jawabi
Wani maniyyaci ɗan Ƙasar Libya, mai suna Amer, ya samu tsaiko a filin jirgin sama yayin da yake hanyarsa ta...
Kwamishinan ‘Yansandan Jihar Nasarawa, Shetima Jauro-Mohammed, ya bayar da umarnin a gudanar da bincike kan mutuwar wasu yara biyar a...
Aƙalla mutum 45 sun kwanta dama a daren Lahadi, a Zike da Kimakpa, da ke Kwall, na ƙaramar hukumar Bassa...
Kwamitin Zakka na Masarautar Hadejia a Jihar Jigawa, ya tattara tare da raba zakka da darajarta ta kai fiye da...
Tinubu Ya Tafi Faransa Ziyarar Aiki Na Mako 2
BUK Ta Ƙaddamar Da Shafin Intanet Da Ɗalibai Za Su Ke Duba Sakamakon Jarrabawa
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.