Ƴan Siyasar Arewa Na Rigima Da Juna, Tinubu Na Murna — Jibrin
Ɗan majalisar wakilai, Abdulmumin Jibrin, ya ce Shugaba Bola Tinubu ba ya damuwa da maganganun ‘yan siyasar Arewa da ke ...
Read moreDetailsƊan majalisar wakilai, Abdulmumin Jibrin, ya ce Shugaba Bola Tinubu ba ya damuwa da maganganun ‘yan siyasar Arewa da ke ...
Read moreDetailsJihohi 18 A Arewa Za Su Iya Fuskantar Ambaliyar Ruwa A Satumba – NiHSA
Read moreDetailsShugaban Ƙungiyar Gwamnonin Arewa kuma Gwamnan Gombe, Muhammadu Inuwa Yahaya, ya bayyana alhininsa bisa rasuwar Sarkin Zuru na Jihar Kebbi, ...
Read moreDetailsKafin zaɓen shekara ta 2027, jam'iyyar APC da hadakar jam’iyyar ADC na gwagwarmayar neman samun goyon bayan mutanen arewa da ...
Read moreDetailsShugaban ƙungiyar Jihohin Arewa, Gwamnan Jihar Gwambe, Muhammadu Inuwa Yahaya, ya bayyana cewa; Shugaba Bola Tinubu, ya cika alƙawuran da ...
Read moreDetailsShugaban riƙon ƙwarya na jam’iyyar African Democratic Congress (ADC), Sanata David Mark, ya bayyana jam’iyyar a matsayin wata hanya da ...
Read moreDetailsTinubu Na Yi Wa Arewa Manyan Ayyuka - Martanin Fadar Shugaban Ƙasa Ga Kwankwaso
Read moreDetailsTsohon ɗan takarar shugaban ƙasa na jam’iyyar NNPP, Sanata Rabiu Musa Kwankwaso, ya zargi gwamnatin Shugaba Bola Ahmed Tinubu da ...
Read moreDetailsƊan takarar shugaban ƙasa na jam’iyyar Labour Party a zaɓen 2023, Peter Obi, ya roƙi ‘yan Arewa da su yarda ...
Read moreDetailsGwamnatin Jihar Kano ta bayar da umarnin dakatar da duk wani shigo da kayan ƙarafuna daga jihohin Arewa maso Gabas ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.