Jami’an Tsaro Sun Ceto Mutane 10, Sun Kashe Ɗan Bindiga 1 A Katsina
Jami’an Tsaro Sun Ceto Mutane 10, Sun Kashe Ɗan Bindiga 1 A Katsina
Read moreDetailsJami’an Tsaro Sun Ceto Mutane 10, Sun Kashe Ɗan Bindiga 1 A Katsina
Read moreDetailsA ƙauyen Maikuma, da ke cikin ƙaramar hukumar Dandume ta Jihar Katsina, ana zargin wasu ƴan bindiga sun kashe mutane ...
Read moreDetails'Yan Bindiga Sun Kashe Kwamandan 'Yan Sa-kai, Sun Jikkata Wasu A Katsina
Read moreDetailsA wani hatsarin mota da ya faru a hanyar Malumfashi-Kafur a Jihar Katsina, mutane tara sun rasu yayin da wasu ...
Read moreDetails‘Yansanda Sun Kama Wata Mata Da Ake Zargi Da Safarar Makamai A Katsina
Read moreDetailsWasa-wasa dai Musulunci na dawowa gidansa wato Nijeriya ta Arewa ta hanyoyi iri-iri. Ba dai sai an nanata ba. Arewacin ...
Read moreDetails'Yansanda Na Farautar Wadanda Suka Kashe Dalibi A Katsina
Read moreDetailsJanar Mai ritaya, tsohon Darakta Janar na NYSC, ya kuɓuta bayan kwana 22 a hannun 'yan bindiga. Wata majiya ta ...
Read moreDetailsRundunar ‘yansandan Jihar Katsina ta hana wani yunƙurin 'hari da ‘yan bindiga suka kai kan jami’an NSCDC a kan hanyar ...
Read moreDetailsGwamnan Jihar Katsina, Malam Dikko Umar Radda ya kaddamar da rabon awaki 40,000 ga mata 3,610 domin habaka kiwo da ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.