Ramadan: Sarkin Kano Ya Roƙi ‘Yan Kasuwa Da Su Taimaka Su Rage Farashin Kayan Abinci
Mai martaba Sarkin Kano, Alhaji Aminu Ado-Bayero ya yi kira ga ‘yan kasuwa masu sayar da kayan masarufi da su ...
Read moreMai martaba Sarkin Kano, Alhaji Aminu Ado-Bayero ya yi kira ga ‘yan kasuwa masu sayar da kayan masarufi da su ...
Read more'Ƴansanda Sun Saka Tukuicin Miliyan ₦50 Ga Wanda Ya Taimaka Aka Kama Wasu ‘Ƴan Bindiga 2
Read moreRundunar 'yan sandan jihar Katsina ta tabbatar da wani hari da 'yan bindiga suka kai a garin Safana inda suka ...
Read moreGwamnati Katsina Ta Kashe Miliyan 50 Wajen Gyara Motocin 'Yansanda 15
Read moreRundunar ‘yan sandan jihar Katsina ta tabbatar da kisan mutane shida da yayin da wasu ‘yan bindiga suka kai hari ...
Read moreGwamnatin Jihar Katsina ƙarƙashin gwamna Malam Dikko Umar Raɗɗa ta Kafa wani kwamiti na mutane 27 wanda zai tabbatar da ...
Read moreWasu da ake zargin 'yan bindiga ne sun kewaye masallata a ƙaramar hukumar Ƙanƙara ta jihar Katsina a ranar Alhamis ...
Read moreƊan Majalisar tarayya mai wakiltar Katsina ta tsakiya Hon. Sani Aliyu Ɗanlami ya ɗauki nauyin biyan kuɗin karatun ɗalibai 'yan ...
Read moreGwamnan jihar Katsina, Malam Dikko Raɗɗa, ya bayyana cewa 'yan bindiga suna wani shiri na kai masa farmaki saboda su ...
Read moreWasu ‘yan bindiga sun kai hari a kan ayarin motocin daurin aure a garin Damari da ke karamar hukumar Sabuwa ...
Read more© 2022 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2022 Leadership Media Group - All Right Reserved.