2027: Cikin Ƴan APC Ya Ɗuri Ruwa Saboda Tasirin Makinde – Ƙungiyar PDP
Ƙungiyar ƙwararru a PDP ta zargi APC da tsoron Gwamna Seyi Makinde. Ta ce hakan na faruwa ne gabanin zaɓen ...
Read moreDetailsƘungiyar ƙwararru a PDP ta zargi APC da tsoron Gwamna Seyi Makinde. Ta ce hakan na faruwa ne gabanin zaɓen ...
Read moreDetailsGwamnan Oyo, Seyi Makinde, da Rabiu Musa Kwankwaso sun gana a Abuja. Haka kuma Sanata Seriake Dickson ya halarci taron ...
Read moreDetailsYadda ADC Ta Shiga Gaban PDP Wajen Zama Babbar Jam’iyyar Adawa A Zauren Majalisar Dattawa
Read moreDetailsWannan shi ne abu na karshe da jam’iyyar (ADC) za ta so ta ji, amma dole ne a fada, ko ...
Read moreDetailsWike Ya Bukaci Bangarorin PDP Su Hada Kai Kafin Zaben 2027
Read moreDetailsTsohon Ɗan Takarar Gwamnan PDP A Sakkwato Ya Fice Daga Jam'iyyar
Read moreDetailsRikice-rikicen Da Suka Addabi PDP Ne Suka Sa Na Koma APC — Gwamnan Zamfara
Read moreDetailsAPC Na Da Gwamnoni 31 Bayan Sauya Sheƙar Gwamnan Zamfara
Read moreDetailsAn cire tutar PDP a Fadar Gwamnatin Jihar Zamfara da ke Gusau, yayin da mataimakin gwamnan jihar, Mummuni Bawa, ya ...
Read moreDetailsGwamnan Jihar Adamawa, Ahmadu Umaru Fintiri, ya sanar da ficewarsa daga jam’iyyar PDP zuwa APC, yana mai cewa matakin na ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.