Dokar Harajin Tinubu Ta Raba Kan Gwamnoni A Taron NGF
Gwamnonin da suka halarci taron ƙungiyar Gwamnoni ta Nijeriya (NGF) a Abuja a jiya Laraba, sun ƙi fitar da sanarwa...
Gwamnonin da suka halarci taron ƙungiyar Gwamnoni ta Nijeriya (NGF) a Abuja a jiya Laraba, sun ƙi fitar da sanarwa...
Hukumar zaɓe ta Kasa (INEC) na tunanin amfani da takardun zaɓe na kwamfuta ga waɗanda ba su da katin zaɓe...
Shugaban hukumar tsaro a Kasuwanci ta Nijeriya (SEC), Emomotimi Agama, ya bayyana cewa shugaban Nijeriya, Bola Tinubu, ya amince da...
Tsohon Sanatan Kaduna tsakiya, Shehu Sani, ya bayyana rashin amincewarsa da maganar Sarkin Kano na 16, Muhammadu Sanusi II, na...
Wata ta musamman da ke Ikeja ta sanya ranar 12 ga Disamba domin sauraron ɓangaren tsohon gwamnan babban bankin Nijeriya...
Mai shari'a Maryann Anenih ta Kotun babban birnin tarayya ta ƙi amincewa da neman belin da tsohon gwamnan jihar Kogi,...
An yi wa Shugaban ƙasar Brazil, Luiz Inacio Lula da Silva, Tiyatar Ƙwaƙwalwa a daren jiya Litinin don cire wani...
An gargadi waɗanda aka naɗa muƙaman siyasa a Jihar Kaduna da su kiyayi yin rubuce-rubuce marasa kyau da rashin hankali...
Farfesa Kabiru Dandago, na Jami’ar Bayero da ke Kano, ya buƙaci gwamantin tarayya ta ƙara haraji ga masu kuɗi a...
Ƙungiyar shugabannin Matasa ta Nijeriya (CONYL) ta bayyana goyon bayanta ba tare da shakka ba ga Seyi Tinubu don ya...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.