Jihar Kano Ta Musanta Zargin Karɓar Bashin Biliyan 177 Daga Faransa
Gwamnatin Jihar Kano ta ƙaryata zargin da ke cewa ta karɓi bashin ₦177 biliyan daga ƙasar Faransa, tana bayyana rahoton...
Gwamnatin Jihar Kano ta ƙaryata zargin da ke cewa ta karɓi bashin ₦177 biliyan daga ƙasar Faransa, tana bayyana rahoton...
Gwamnan Jihar Borno, Farfesa Babagana Zulum, ya ƙaddamar da kwamitin mutane 35 domin rabon tallafin ga waɗanda ambaliyar ruwa ta...
Libiya ta ci gaba da kasancewa ƙasar da ke da farashin man fetur mafi arha a Afrika, inda farashin lita...
Kamfanin Rarraba Wutar Lantarki na Nijeriya (TCN) ya tabbatar da lalata babbar layin wutar lantarki mai rarraba wuta zuwa Damaturu...
Ɗan takarar jam’iyyar All APC, Monday Okpebholo, an bayyana shi a matsayin wanda ya lashe zaɓen gwamnan jihar Edo da...
Yayin da ci gaba da tattara sakamakon zaɓen gwamna na jihar Edo ke gudana, ɗan takarar mataimakin gwamna na jam’iyyar...
Gwamnan Jihar Zamfara, Dauda Lawal ya jajanta wa gwamnati da al’ummar Jihar Borno sakamakon mummunar ambaliyar ruwa da ta afku...
Rundunar ƴansandan Jihar Legas ta kama wasu mata biyu, Ujunwa Una da Chinelo Igbechionwu, bisa zargin haɗa baki don sayar...
Majalisar zartarwar Jihar Kano ta amince da mayar da Jami’ar ilimi ta Sa’adatu Rimi zuwa Kwalejin ilimi ta Sa’adatu Rimi,...
Yarima Mai jiran gado na Saudiyya, Mohammed bin Salman, ya sake jaddada cewa Masarautar Saudiyya ba za ta ƙulla...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.