Ƴan Ta’adda Sun Kai Hari Kachia, Sun Kashe Mutum 8, Sun Sace Wasu Da Dama
Ƴan ta’adda sun kai hari a ƙauyen Wake da ke ƙaramar hukumar Kachia, jihar Kaduna, inda suka kashe mutum takwas...
Ƴan ta’adda sun kai hari a ƙauyen Wake da ke ƙaramar hukumar Kachia, jihar Kaduna, inda suka kashe mutum takwas...
Hukumar Ci gaban Arewa maso Yamma (NWDC) ta bayyana cewa tana shirin sanya hannu kan yarjejeniyar fahimtar juna (MoU) da...
Gwamnatin tarayya ta shiga tsakani a rikicin da ke tsakanin ƙungiyar ma’aikatan mai da iskar gas ta ƙasa (NUPENG) da...
A lokacin noman rani, musamman ga masu son shuka mangoro, wajibi ne masu yin nomansa su tabbata suna yi masa...
Gwamnatin jihar Kogi ta tabbatar da aniyarta ta magance matsalolin ambaliya da zaizayar ƙasa ta hanyar aiwatar da muhimman ayyukan...
Tsohon mataimakin gwamnan jihar Gombe, Tha’anda Jason Rubainu tare da wani jigo na jam’iyyar PDP, Hon. Jerry Joseph Damara, sun...
Ƙungiyar masu dakon Man Fetur da Gas (NUPENG) ta sanar da cewa za ta fara yajin aikin ƙasa baki ɗaya...
Gwamnatin jihar Kano ta bayyana cewa za ta ƙara ƙaimi wajen ɗaukar matakai na daƙile ambaliyar ruwa a cikin birane,...
Dakarun Runduna ta 3 Division/Operation Enduring Peace (JTF OPEP) sun cafke wani ɗan ta’adda ɗauke da bindigar AK-47, da sinƙin...
Rundunar Sojin Sama ta Nijeriya (NAF), ta hanyar sashin haɗin gwuiwa na Operation Haɗin Kai (OPHK), ta kai hare-haren sama...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.