Real Madrid Ta Kammala Ɗaukar Bernardo Silva Daga Man City
Real Madrid ta kammala ɗaukar ɗan wasan tsakiya na Portugal, Bernardo Silva, daga Manchester City bayan ƙarewar kwantiraginsa da ƙungiyar...
Real Madrid ta kammala ɗaukar ɗan wasan tsakiya na Portugal, Bernardo Silva, daga Manchester City bayan ƙarewar kwantiraginsa da ƙungiyar...
Gwamnatin Tarayya ta ƙaddamar da rabon buhunan taki 80,640 kyauta ga ƙananan manoma 20,160 a shiyyar Kudu maso Yamma, a...
Gwamnatin Tarayya ta samu nasarar gurfanar da wasu mutane biyar tare da ɗaure su bayan kotu ta same su da...
Tinubu ya ce matakin na daga cikin kokarin gwamnatinsa na yaki da ta’addanci, garkuwa da mutane da sauran matsalolin tsaro...
Shugaban ƙasa, Bola Ahmed Tinubu, ya yi kira ga ‘yan Nijeriya da su ci gaba da kare dimokuraɗiyya tare da...
Tawagar ƙwallon ƙafa ta Morocco na fuskantar damuwa gabanin wasanta na farko a Gasar Kofin Duniya ta 2026 da Brazil,...
Gwamnatin Tarayya ta amince da sakin Naira biliyan 700 domin biyan kwangiloli 1,240 da aka tantance kuma aka tabbatar da...
Iyabo Obasanjo, ƴar tsohon Shugaban Ƙasa, Olusegun Obasanjo, ta sanar da ficewarta daga jam'iyyar APC, watanni bayan ta kasa samun...
Kwamitin Kula da Asusun Gwamnati na Majalisar Wakilai (PAC) ya ƙwato Naira miliyan 521.76 na harajin VAT da CBN ta...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.