Tinubu Ya Isa Japan Don Halartar Taron TICAD9
Shugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya isa ƙasar Japan a wani muhimmin ziyarar aikin ƙasa da ƙasa domin halartar taron...
Shugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya isa ƙasar Japan a wani muhimmin ziyarar aikin ƙasa da ƙasa domin halartar taron...
Jam’iyyar PDP ta Jihar Kogi ta ƙi amincewa da sakamakon zaɓen cike gurbi na Okura da aka gudanar a ranar...
Karamin Ministan harkokin jin ƙai da walwalar jama'a, Tanko Sununu, ya bayyana cewa Gwamnatin Tarayya na shirin raba tallafin kuɗi...
Gwamnan Jihar Borno, Farfesa Babagana Umara Zulum, ya bayar da tallafin Naira miliyan 100 ga Jami’ar Sojin Nijeriya da ke...
Jam’iyyar PDP a jihar Jigawa ta ƙi amincewa da sakamakon zaɓen cike gurbi na Garki/Babura da aka gudanar a ranar...
Hukumar ba da agajin gaggawa ta Jihar Sokoto (SEMA) ta bayyana alhini kan mummunan hatsarin jirgin ruwa da ya auku...
Ɗan takarar jam’iyyar APC, Mukhtar Rabi’u Garki, ya lashe zaɓen cike gurbi na Garki/Babura da aka gudanar a ranar Asabar...
Mataimakin kakakin majalisar wakilai, Philip Agbese, ya ƙaryata zargin da ɗan majalisar Jigawa, Hon. Ibrahim Auyo, ya yi cewa ana...
An fara gudanar da zaɓen cike gurbi na majalisar dokokin jihar Adamawa cikin kwanciyar hankali a ƙaramar hukumar Ganye, inda...
Jami’an tsaro sun kama wani wakilin jam’iyya da kuɗi fiye da miliyan ₦25.9, wanda ake zargin za a yi amfani...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.