SDP: Fadar Shugaban Ƙasa Ta Yi Wa El-Rufai Shaguɓe Da Ayyana Shi A Matsayin Ɗan Gudun Hijirar Siyasa
Fadar Shugaban Ƙasa ta caccaki tsohon Gwamnan Jihar Kaduna, Nasir El-Rufai, bayan korarsa da jam’iyyar SDP ta yi tare da...
Fadar Shugaban Ƙasa ta caccaki tsohon Gwamnan Jihar Kaduna, Nasir El-Rufai, bayan korarsa da jam’iyyar SDP ta yi tare da...
Mutanen kauyukan da ke Mallamawa da Mazau a yankin Tsamaye/Mai Lalle a Ƙaramar Hukumar Sabon Birni ta jihar Sokoto sun...
Gwamnan jihar Bauchi, Bala Muhammad ya gargaɗi jami'an ma'aikatar lafiye da safiyo ta jihar Bauchi da jami'an ƙaramar hukumar Darazo...
Rahotanni sun tabbatar da cewa rundunar ƴansanda ta ƙasa ta kashe wasu mutum uku da ake zargin ƴanbindiga ne, waɗanda...
Tawagar ƙwallon ƙafa ta mata a Nijeriya (Super Falcons) za ta buga wasan ƙarshe na gasar kofin ƙasashen Afirika yau...
Gwamnan Jihar Kano, Alhaji Abba Kabir Yusuf, ya bayar da umarnin gudanar da bincike kan zargin hannun Kwamishinan Sufuri na...
Wasu mahara da ake zargi 'yan ta'adda ne sun kashe mutune 14 a wani sabon hari da suka kai kusa...
Rundunar Sojojin Nijeriya ta tura dakarun runduna ta 12 zuwa garin Olle-Bunu da ke ƙaramar hukumar Kabba/Bunu a Jihar Kogi...
Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa na jam’iyyar NNPP, Sanata Rabiu Musa Kwankwaso, ya zargi gwamnatin Shugaba Bola Ahmed Tinubu da...
Hukumar Kula da Ayyukan 'Yan Sanda ta Nijeriya (PSC), ta amince da ɗaga darajar kwamishinonin ‘yan sanda 12 daga matakin...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.