Gwamna Yusuf Ya Bai Wa Masu Kula Da Akwatinan Zaɓe Na APC Filaye 1,540 Da Tallafin Miliyan 100
Gwamnan Jihar Kano, Alhaji Abba Kabir Yusuf, ya raba filaye 1,540 tare da tallafin kuɗi na Naira miliyan 100 ga...
Gwamnan Jihar Kano, Alhaji Abba Kabir Yusuf, ya raba filaye 1,540 tare da tallafin kuɗi na Naira miliyan 100 ga...
Shugaban ƙasar Turkiyya, Recep Tayyip Erdoğan, ya bayyana cewa irin jajircewar da al’ummar ƙasarsa suka nuna wajen dakile yunƙurin juyin...
Shinkafi ya kuma koka cewa duk da yawan shekarun da wakilan yankin suka shafe a majalisa, ba su kawo manyan...
Boniface Aniebonam, ne ya bayyana hakan, yana mai cewa matakin na daga cikin ƙoƙarin haɗa kan jam’iyyar gabanin zaɓen 2027.
Ya bayyana cewa wasu matakai da ke faruwa a ƙasar na haifar da damuwa, musamman dangane da yadda ake haɗa...
Ganduje, Ya ƙara da cewa sauya sheƙar da Kwankwaso ke yi daga jam’iyya zuwa jam’iyya da komawarsa daga ADC zuwa...
Mustapha Lamido, wanda shi ne ɗan takarar PDP a zaɓen gwamna na 2023, ya sha kaye a hannun gwamna mai...
Matakin ya nuna kyakkyawar alaƙa tsakanin Bagudu da magajinsa, sabanin yadda ake yawan samun saɓani tsakanin tsoffin gwamnoni da waɗanda...
Tinubu ya bayyana jin daɗinsa, ya kuma yaba da yadda aka gudanar da nadin cikin tsari da bin doka.
Wannan kalamai na zuwa ne a daidai lokacin da ake fuskantar rikice-rikice na cikin gida a ADC, wanda ya sa...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.