Minista Nnaji Ya Yi Ƙarar Jami’ar UNN Kan Rikicin Takardun Kammala Makaranta
An ɗage sauraron ƙarar da Ministan Kirkire-kirkire, da Kimiyya da Fasaha, Uche Nnaji, ya shigar a kan Jami’ar Nijeriya Nsukka...
An ɗage sauraron ƙarar da Ministan Kirkire-kirkire, da Kimiyya da Fasaha, Uche Nnaji, ya shigar a kan Jami’ar Nijeriya Nsukka...
Jonathan Ya Ƙaryata Batun Danganta Buhari Da Boko Haram
Gwamnan Jihar Jigawa, Malam Umar Namadi, ya sanar da bayar da guraben tallafin karatu ga fiye da ɗalibai 200 da...
Gwamnan Jihar Kano, Abba Kabir Yusuf, ya yi Allah-wadai da yunƙurin Kwamishinan ‘Yansandan Jihar na janye jami’an tsaro a yayin...
Gwamnatin Jihar Gombe, ta sanar da wasu sabbin dokoki domin kauce wa rikice-rikice tsakanin manoma da makiyaya a yayin kakar...
Ƙungiyar ma’aikatan man fetur da iskar gas ta Nijeriya, wato PENGASSAN, ta fara yajin aiki a faɗin Nijeriya daga daren...
Hukumar lura da jiragen ƙasa ta Nijeriya (NRC) ta tabbatar da cewa daga ranar Laraba, 1 ga Oktoba, 2025, za...
Rashin Gyaran Hanya Ne Ya Haddasa Hatsarin Jirgin Ƙasan Abuja–Kaduna – NSIB
Majalisar Dattawa Ta Buɗe Ofishin Sanata Natasha
'Yan Bindiga Sun Sace Ɗan Majalisar Dokokin Jihar Filato
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.