Zaɓen 2027 Ya Fi Damun Tinubu Fiye Da Gudanar Da Shugabanci – Sanata Dickson
Sanata mai wakiltar Bayelsa ta Yamma, Seriake Dickson, ya bayyana cewa Shugaba Bola Tinubu, ya fi mayar da hankali kan...
Sanata mai wakiltar Bayelsa ta Yamma, Seriake Dickson, ya bayyana cewa Shugaba Bola Tinubu, ya fi mayar da hankali kan...
Wutar Lantarki Mai Ƙarfi Ta Yi Ajalin Mutum Biyar A Gombe
Gwamnatin Tarayya Ta Soke Faretin Ranar Dimokuraɗiyya, Tinubu Zai Yi Wa 'Yan Ƙasa Jawabi
Wani maniyyaci ɗan Ƙasar Libya, mai suna Amer, ya samu tsaiko a filin jirgin sama yayin da yake hanyarsa ta...
Kwamishinan ‘Yansandan Jihar Nasarawa, Shetima Jauro-Mohammed, ya bayar da umarnin a gudanar da bincike kan mutuwar wasu yara biyar a...
Aƙalla mutum 45 sun kwanta dama a daren Lahadi, a Zike da Kimakpa, da ke Kwall, na ƙaramar hukumar Bassa...
Kwamitin Zakka na Masarautar Hadejia a Jihar Jigawa, ya tattara tare da raba zakka da darajarta ta kai fiye da...
Tinubu Ya Tafi Faransa Ziyarar Aiki Na Mako 2
BUK Ta Ƙaddamar Da Shafin Intanet Da Ɗalibai Za Su Ke Duba Sakamakon Jarrabawa
Kisan 'Yan Arewa: Gwamnan Edo Ya Kai Ziyarar Jaje Kano
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.