’Yan Bindinga Sun Sace Mutane 9, Sun Raunata 1 A Sakkwato
’Yan Bindinga Sun Sace Mutane 9, Sun Raunata 1 A Sakkwato
’Yan Bindinga Sun Sace Mutane 9, Sun Raunata 1 A Sakkwato
Gwamnatin Tarayya Za Ta Ceto Ɗaliban Kebbi Da Aka Sace — Shettima
Tinubu Ya Ɗage Tafiyarsa Zuwa Taron G20 Bayan Hare-haren Kebbi Da Kwara
Majalisar Dokokin Nasarawa Ta Koka Kan Barazanar Tsaro, Ta Nemi Gwamna Ya Ɗauki Matakin Gaggawa
Uwargidan Tinubu Ta Nemi A Ceto Ɗaliban Kebbi Cikin Ƙoshin Lafiya
ASUU Ta Yi Watsi Da Ƙarin Albashin Kashi 35, Ta Buƙaci A Bai W Jami’o’i Isassun Kuɗi
Fadar Shugaban Ƙasa Ta Zargi Turaki Da Cin Amanar Nijeriya Saboda Kiran Trump Ya Kawo Wa PDP Ɗauki
Gwamnan Taraba Ya Dakatar Da Bikin Sauya Sheƙarsa Zuwa APC Saboda Sace Ɗaliban Kebbi
Sowore Ya Ziyarci Sheikh Abduljabbar A Gidan Yarin Kuje
PDP Ta Yi Allah-wadai Da Sace Ɗalibai Mata A Kebbi
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.