Kowa Ya Ci Zomo Ya Ci Gudu: Shekaru 80 Da Nasarar Sinawa A Kan Zalunci Da Danniyar Japanawa
Hausawa na cewa, “Mai nema na tare da samu”, a ranar 3 ga watan Satumban 2025, Sinawa yara da manya, ...
Hausawa na cewa, “Mai nema na tare da samu”, a ranar 3 ga watan Satumban 2025, Sinawa yara da manya, ...
Sojoji Sun Kama Ɗan Bindiga Ɗauke Da Makamai A Jihar Filato
Gwamnatin Tarayya ta miƙa ta’aziyyar ta ga iyalan waɗanda suka rasa ran su a haɗarin jirgin ruwa da ya faru ...
Jigon PDP, Sule Lamido, ya zargi gwamnatin tarayya da kuma jam'iyyar APC da yaki don aljihunsu yayin da 'yan Nijeriya ...
Ministan Babban Birnin Tarayya Abuja, Nyesom Wike, ya gargadi cewa jam'iyyar PDP za ta fuskantanci hadarin tarwatsewa idan ta yi ...
Gwamnatin jihar Kano ta bayyana cewa za ta ƙara ƙaimi wajen ɗaukar matakai na daƙile ambaliyar ruwa a cikin birane, ...
Akwai damuwa da ake nunawa dangane da jinkirin biyan 'yan kwangila kudaden ayyukansu da gwamnatin tarayya ke yi. Shugaban kwamitin ...
Dakarun Runduna ta 3 Division/Operation Enduring Peace (JTF OPEP) sun cafke wani ɗan ta’adda ɗauke da bindigar AK-47, da sinƙin ...
Gwamnatin Tarayya ta yarda akwai matsaloli na kudi da na aiki a cikin manyan ofisoshin jakadanci da kanana na Nijeriya ...
Gwamnatin Jihar Kaduna ta zargi tsohon gwamnan jihar, Malam Nasir El-Rufai, da kokarin jefa jihar cikin rashin kwanciyar hankali ta ...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.