Gwamnatin Tarayya ta sanar da cewa ta biya dukkanin kuɗaɗen tallafin karatu...
Read moreDetailsDalilai 12 Da Ke Nuna Malaman Makaranta Na Da Muhimmanci Ga Al’umma...
Read moreDetailsHukumar gyaran hali ta ƙasa (NCoS), reshen Jihar Kano, ta karrama ɗalibai...
Read moreDetailsHukumar shirya jarrabawar kammala Sakandire a Yammacin Afrika (WAEC) ta Nijeriya ta...
Read moreDetailsDalilai 12 Da Ke Nuna Malaman Makaranta Na Da Muhimmanci Ga Al’umma...
Read moreDetailsKwalejin Kimiyya da fasaha mallakin gwamnatin tarayya da ke Bauchi (Fedpoly) ta...
Read moreDetailsDaga karshe dai gwamnatin tarayya ta kawo karshen cece- kucen dinnan da...
Read moreDetailsMinistan Babban Birnin Tarayyar (FCT),Nyesom Wike ya jinjinawa Shugaban kasa Bola Ahmed...
Read moreDetailsMa'anar Tawakkali: Babban malami Muhammad ɗan Ahmad Ibnu Juzai a-Kalbi Allah Ya...
Read moreDetailsFa'idar Salatin Annabi (S.A.W): Muhammad ɗan Ahmad ɗan Juzai al-Kalbi Allah Ya...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.