Sauyin Sheƙa Ya Mamaye PDP Da Sauran Jam’iyyu A Borno, Ana Ta Shiga ADC
Yayin da fafutukar neman nasara a zaɓen shekarar 2027 ke ɗaukar zafi, bayan ƙaddamar da shugabancin riƙon ƙwarya na shugabancin ...
Read moreDetailsYayin da fafutukar neman nasara a zaɓen shekarar 2027 ke ɗaukar zafi, bayan ƙaddamar da shugabancin riƙon ƙwarya na shugabancin ...
Read moreDetailsADC: Tinubu Na Yunƙurin Raba Kawunan Masu Haɗaka Kafin Zaɓen 2027
Read moreDetailsKungiyar Ohanaeze Ndigbo ta ce jam’iyyar ADC da kawancen ‘yan adawa a Nijeriya ba su da ƙarfin da za su ...
Read moreDetailsShafin yanar gizon sabuwar jam'iyyar adawa ta ADC ya tsaya sau uku cikin awanni 48 a sakamakon tururuwar da Æ´an ...
Read moreDetailsKu Manta Da 2027, Tinubu Zai Ci Gaba Da Mulki Har 2031 — Fadar Shugaban Ƙasa Ga ADC
Read moreDetailsTsohon ministan matasa da wasanni na Nijeriya, Solomon Dalung, ya yi ikirarin cewa an zaɓi nagartattun mutane domin jagorantar sabuwar ...
Read moreDetailsTsohon Ministan Sufuri, Rotimi Amaechi, ya ce wahalar rayuwa a ƙarkashin Shugaba Bola Tinubu ta yi tsanani matuƙa, har wasu ...
Read moreDetailsJam’iyyar African Democratic Congress (ADC) ta bayyana cewa martanin Ministan Babban Birnin Tarayya (FCT), Nyesom Wike, game da sabuwar haɗakar ...
Read moreDetailsDele Momodu, sanannen ɗan jarida kuma jigo a jam’iyyar PDP, ya bayyana cewa yawancin magoya bayan jam’iyyar sun fara ficewa ...
Read moreDetailsMun Shirya Fuskantar APC Domin Ceto Talakawa – Abubakar Malami
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.