NAFDAC Ta Kaddamar Da Jami’ai Na Musamman Don Yaki Da Jabun Magunguna
NAFDAC Ta Kaddamar Da Jami’ai Na Musamman Don Yaki Da Jabun Magunguna
NAFDAC Ta Kaddamar Da Jami’ai Na Musamman Don Yaki Da Jabun Magunguna
Kwararre Ya Ja Hankali Kan Sayar Da Takin Zamani Da Ba A Tantace Shi Ba
Hukumar NABDA Ta Bukaci Musulmi Su Cire Fargabar Amfani Da Fasahar Alkinta Halittu
Ma’aikatan Sufurin Jiregen Sama Sun Bukaci Tinubu Ya Janye Shirin Sayar Da Filayen Jiragen Sama
Ƙungiyar Dillalan Man Futur ta Ƙasa IPMAN ta ce, shirin Iskar Gas na CNG da Gwamnatin Shugaba Bola Ahmed Tinubu...
Ta iya yiwuwa sauyin yanayi ne kan sa, Kajinka na gidan Gona ke ke yin ƙananan Ƙwai, saɓanin yadda na...
Bisa ƙoƙarinta na son samar da kuɗaɗen shiga da yawansu ya kai kimanin Naira tiriliyan 3.9 a duk shekara, gwanatin...
Jigo a haɗakar jam'iyyar ADC, Salihu Mohammed Lukman, ya ce dole ne sai jiga-jigan 'yan siyasa a ƙasar nan sun...
A kowace shekara, Nijeriya na tafka asarar dala biliyan biyu, kwatankwacin Naira tiriliyan 3.2, sakamakon watsi da yin nona a...
Manoma a Nijeriya sun nuna matuƙar damuwarsu kan yadda shinkafa da masarar da ake shigowa da su daga ƙasashen waje...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.