Akwai Kure A Maganar Gwamna Kan Kulawa Da Masu Rauni – Ƙungiyar Dattawan Zamfara
Wata ƙungiyar dattijan jihar Zamfara ta zargi Gwamna Dauda Lawal da yin maganganun da ba su dace ba game da...
Wata ƙungiyar dattijan jihar Zamfara ta zargi Gwamna Dauda Lawal da yin maganganun da ba su dace ba game da...
Ana zargin wasu makiyaya sun kashe mutane 15 a yankunan Ogwumogbo da Okpo'okpolo na ƙaramar hukumar Agatu dake jihar Benuwe....
Aƙalla mutane bakwai sun mutu yayin da wasu 11 suka jikkata a wani hatsarin mota da ya faru a ƙauyen...
Hukumar Tace Finafinai da ɗab'i ta Jihar Kano ta haramta gudanar da bikin ranar ƙauyawa kuma ta ba da umarnin...
Ma’aikatar Muhalli da Sauyin Yanayi ta jihar Kano ta fara kamun awakin da ke cin bishiyoyin da aka dasa a...
Hukumar Hisbah ta jihar Yobe, tare da haɗin gwuiwar NDLEA da NSCDC, ta rufe otal ɗin Maina Lodge tare da...
Sojojin runduna ta 6 sun kashe 'yan fashin daji 2 tare da kwato shanu 1,000 a ƙauyen Jebjeb na ƙaramar...
Waɗanda suka yi garkuwa da shugaban jam'iyyar APC a ƙaramar hukumar Ose ta jihar Ondo, Hon. Nelson Adepoyigi, sun sake...
Gwamnan Jihar Bauchi Bala Mohammed ya bayar da miliyan ₦95 ga iyalan maharba 23 da mutanen gari 10 da 'yan...
Ƴan majalisar tarayya guda biyu daga jihar Kano, Kabiru Usman da Abdullahi Sani, sun sanar da barin jam'iyyar NNPP zuwa...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.