Gidauniyar TY Buratai Ta Yi Kira Ga Tinubu Ya Ƙarawa Ma’aikata Albashi
Gidauniyar TY Buratai Humanity Care Foundation ta yi kira ga Shugaba Bola Tinubu da ya ƙara albashin ma'aikata a 2025...
Gidauniyar TY Buratai Humanity Care Foundation ta yi kira ga Shugaba Bola Tinubu da ya ƙara albashin ma'aikata a 2025...
Seyi Tinubu, ɗan Shugaba Bola Tinubu, ya musanta zargin da Shugaban Ƙungiyar Ɗaliban Nijeriya (NANS), Comrade Atiku Abubakar Isah, ya...
Wata ƙungiyar matasa mai suna "North-East Coalition Against Terrorism" ta yi maraba da Major General Abdulsalam Abubakar, sabon kwamandan yakin...
Wuta ta tashi da safiyar yau Juma’a inda ta ƙone shaguna uku da wasu kayayyaki masu yawa a unguwar Sango...
Ƴan ta'addan Boko Haram sun kashe masunta 18, a wani harin da suka kai a yankin Mobbar, wanda ke arewacin...
Nijeriya za ta karɓi bakuncin gasar karatun Alƙur’ani ta kasa da kasa a watan Agustan bana. Taron, wanda zai samu...
Zargin sabani tsakanin Gwamnan Jihar Neja, Mohammed Umaru Bago, da mataimakinsa, Kwamred Yakubu Garba, ya karu a yau Alhamis bayan...
A ƙalla shanu 37 ne aka ruwaito cewa 'yan bindigar da ba a tantance su waye ba suka harbe a...
Adadin makafi 37 ne suka rubuta jarabawar UTME ta shekarar 2025 a cibiyar zana jarabawar JAMB ta musamman da ke...
Tsohon gwamnan Jihar Kaduna, Nasiru El-Rufai, ya bayyana cewa sauyin jam'iyyar da manyan 'yan suke yi zuwa jam'iyyar APC ana...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.