Okawa Bai Taimake Ni Da Kuɗin Jihar Delta Don Na Yi Kamfe A 2023 Ba – Atiku
Ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar PDP a zaɓen 2023, Atiku Abubakar, ya ƙaryata raɗe-raɗin da ke cewa tsohon gwamnan...
Ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar PDP a zaɓen 2023, Atiku Abubakar, ya ƙaryata raɗe-raɗin da ke cewa tsohon gwamnan...
Rundunar ‘Yansandan Jihar Adamawa ta kama Aliyu Yaro, matashi mai shekara 19, bisa zargin kashe jaririnsa ɗan kwanaki uku da...
Rundunar ‘Yansandan Jihar Kwara ta kama wasu jami’anta da ake zargi da hannu wajen mutuwar Suleiman Olayinka, ɗalibi a Jami’ar...
Gwamnan Jihar Kano, Injiniya Abba Kabir Yusuf, ya gabatar da kasafin kuɗin shekara ta 2025 na Naira biliyan 549.1 ga...
Shalƙwatar tsaron Nijeriya (DHQ) ta bayyana wasu 'yan ta'adda tara da ake nema, ciki har da Abu Khadijah, Abdurrahman, Dadi...
Babban tashar samar da wutar lantarki ta ƙasa ta sake lalacewa, wanda ya bar yawancin ƴan Nijeriya a cikin duhu....
Shugaban ƙasa Bola Tinubu ya ba da umarnin sakin matasan da aka kama yayin zanga-zangar #EndBadGovernance. Ministan yaɗa labarai Mohammed...
Rikicin cikin gida da ke gudana cikin jam'iyyar NNPP mai mulki a Jihar Kano ya ƙara ta’azzara yayin da ake...
Rundunar ‘Yan sandan Nijeriya (NPF) ta kama mutane 130, ciki har da ‘yan ƙasar waje 113 – galibinsu ‘yan ƙasar...
Ƴan bindiga sun kashe Uwargida Mary Jonathan tare da ɗanta, Mark Jonathan, a kan titin Zaria da ke ƙaramar hukumar...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.