Zan Saki Nnamdi Kanu Idan Na Zama Shugaban Ƙasa – Peter Obi
Ɗan takarar shugaban kasa na jam'iyyar NDC, Peter Obi, ya ce zai saki Nnamdi Kanu idan aka zaɓe shi a...
Ɗan takarar shugaban kasa na jam'iyyar NDC, Peter Obi, ya ce zai saki Nnamdi Kanu idan aka zaɓe shi a...
Ɗan wasan gaba na tawagar Faransa, Ousmane Dembélé, ya ce sukar da ake yi wa abokin wasansa Kylian Mbappé ta...
Real Madrid ta kammala ɗaukar ɗan wasan tsakiya na Portugal, Bernardo Silva, daga Manchester City bayan ƙarewar kwantiraginsa da ƙungiyar...
Gwamnatin Tarayya ta ƙaddamar da rabon buhunan taki 80,640 kyauta ga ƙananan manoma 20,160 a shiyyar Kudu maso Yamma, a...
Gwamnatin Tarayya ta samu nasarar gurfanar da wasu mutane biyar tare da ɗaure su bayan kotu ta same su da...
Tinubu ya ce matakin na daga cikin kokarin gwamnatinsa na yaki da ta’addanci, garkuwa da mutane da sauran matsalolin tsaro...
Shugaban ƙasa, Bola Ahmed Tinubu, ya yi kira ga ‘yan Nijeriya da su ci gaba da kare dimokuraɗiyya tare da...
Tawagar ƙwallon ƙafa ta Morocco na fuskantar damuwa gabanin wasanta na farko a Gasar Kofin Duniya ta 2026 da Brazil,...
Gwamnatin Tarayya ta amince da sakin Naira biliyan 700 domin biyan kwangiloli 1,240 da aka tantance kuma aka tabbatar da...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.