Sanata Masud Doguwa Ya Sauya Sheka Daga APC
Sanata Masud Doguwa, fitaccen ɗan jam’iyyar APC a Jihar Kano, ya sauya sheƙa zuwa jam’iyyar PDP. Wannan sauya sheƙar ya...
Sanata Masud Doguwa, fitaccen ɗan jam’iyyar APC a Jihar Kano, ya sauya sheƙa zuwa jam’iyyar PDP. Wannan sauya sheƙar ya...
Hukumar lura da yanayi ta Nijeriya (NiMet) ta yi hasashen samun guguwa da ruwan sama a faɗin Nijeriya daga Yau...
Shugaban ƙasa Bola Tinubu ya rantsar da sabbin Sakatarori guda takwas a yau Laraba kafin fara taron Majalisar Zartarwa ta...
A Nijeriya akwai filayen sauka da tashin jirage masu yawa amma kuma sai dai kuma ashe ta gina ne ba...
Shugaban Jami’ar Dutsinma (FUDMA) da ke Jihar Katsina, Farfesa Armaya’u Bichi, ya zargi wasu ma’aikatan jami’ar da taimakawa ƴan bindiga...
Majalisar ƙasa na shirin tura dokar hukumar raya Arewa maso Yamma (NWDC) ga Shugaba Bola Tinubu don sa hannu. Mataimakin...
Ƴan Boko Haram su sittin da tara sun miƙa wuya ga rundunar haɗin Gwuiwa ta ƙasa da ƙasa (MNJTF) a...
Jami'ar Bayero ta Kano (BUK) ta kori ɗalibai 29 da dakatar da wasu uku bayan da aka same su da...
Hukumar kula da harkokin yawon buɗe ido ta jihar Filato, ta bayyana cewa an gano Kurar da ta tsere daga...
Hukumar yaƙi da masu yi wa tattalin arzikin ƙasa zagon ƙasa (EFCC) ta ƙi amincewa da buƙatar tsohon Gwamnan babban...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.