Kar Ku Damu Ba Wata Babbar Gobara Ba ce – Matatar Dangote
Wata ƴar karamar gobara ta tashi a yau Larabar a sashen kula da matatar man fetur ta Dangote. Hukumar kula...
Wata ƴar karamar gobara ta tashi a yau Larabar a sashen kula da matatar man fetur ta Dangote. Hukumar kula...
Shugabar Rukunin Kamfanonin LEADERSHIP, Zainab Nda-Isaiah, ta bayyana damuwarta kan yadda ƴan jarida da marubuta ke shiga cikin matsin tattalin...
Mambobin ƙungiyar ƙwadago ta ƙasa NLC da TUC sun kira wani taron gaggawa domin tattaunawa kan matakin da majalisar zartarwa...
Majalisar zartarwa ta amince da Dala Biliyan $1.442b da kimanin Naira Biliyan ₦2b ga hukumar yaƙi da sha da fataucin...
Tsohon ɗan wasan Arsenal da Faransa Thierry Henry na ɗaya daga cikin sunayen da ake tunanin zai maye gurbin Rob...
Gwamnatin tarayya ta sanar da cewa shugaban ƙasa Bola Tinubu zai ci gaba da tuntuɓar masu ruwa da tsaki kafin...
Wasu ma’auratan Jihar Maryland Alieu Dausy Wurie mai shekaru 71 da kuma Isatu Tejan Wurie mai shekaru 65 a duniya...
Wasu ‘yan bindiga sun kashe Farfesa Yusuf Saidu, mataimakin shugaban jami’ar Usmanu Danfodiyo da ke Sokoto (UDUS), mataimakin shugaban sashen...
Manyan baki da dama da suka haɗa da Mai Martaba Sarkin Kano na 15, da Aminu Ado Bayero, da Mataimakin...
Shugaban Ƙasa Bola Ahmad Tunibu ya ba da tabbacin cewa za su canza salon Yaƙin da hukumomin tsaron Nijeriya ke...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.