Majalisar Ministocin Iran Ta Shiga Taron Gaggawa Bayan Mutuwar Shugaban Ƙasar
Majalisar Ministocin ƙasar Iran ta kira wani taron gaggawa na biyu cikin ƙasa da sa'o'i 24 bayan tabbatar da mutuwar...
Majalisar Ministocin ƙasar Iran ta kira wani taron gaggawa na biyu cikin ƙasa da sa'o'i 24 bayan tabbatar da mutuwar...
Rundunar ƴansandan jihar Kaduna ta sanar da cewa jami’anta sun kashe wasu da ake zargin ƴn bindiga ne tare da...
Peter Obi, ɗan takarar shugaban ƙasa na jam’iyyar Labour a zaben 2023, ya ziyarci jihar Kano domin duba waɗanda gobarar...
Ƙungiyar ƙwallon kafa ta Luton Town ta koma gasar Championship mai daraja ta biyu ta ƙasar Ingila bayan da abokiyar...
Gwamna Umar Namadi na jihar Jigawa ya ƙaddamar da rabon riguna 30,000 ga ɗalibai mata a manyan makarantun sakandire da...
Gwamna Dikko Radda na jihar Katsina ya sanar da rage kashi 70 cikin 100 na ƴan bindiga a cikin shekara...
Mai martaba Sarkin Yauri, a jihar Kebbi, Dr Muhammad Zayyanu-Abdullahi, ya roƙi gwamnatin jihar da masu hannu da shuni da...
Sojojin Janhuriyar Dimokaraɗiyyar Congo sun daƙile wani yunƙurin juyin mulki a kusa da ofishin shugaban ƙasar Felix Tshisekedi da ke...
Sojojin Nijeriya sun kashe ƴan ta'adda takwas tare da daƙile yunƙurin yin garkuwa da wasu mutane 28 a jihohin Zamfara,...
Jam'iyyun adawa a Nijeriya na wani shirin ƙarƙashin ƙasa don kawar da jam'iyyar APC mai mulki a kakar zaɓe me...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.