Sojoji Sun Kashe Kwamandan IPOB ‘Alhaji’, Da Wasu 26, Sun Kama 22
Sojojin Nijeriya sun kashe wani kwamandan ƙungiyar ƴan ta'adda IPOB/ESN da ake nema ruwa a jallo, mai suna ‘Alhaji’, tare...
Sojojin Nijeriya sun kashe wani kwamandan ƙungiyar ƴan ta'adda IPOB/ESN da ake nema ruwa a jallo, mai suna ‘Alhaji’, tare...
Ƙungiyar Malaman Jami’o’i ta ƙasa (ASUU) ta sanar da fara yajin aikin gargaɗi na ƙasa baki ɗaya na tsawon mako...
Shugaban Gwamnonin Jam’iyyar PDP (PDP Governors Forum) kuma Gwamnan Jihar Bauchi, Bala Mohammed, ya bayyana cewa barin jam’iyya saboda wasu...
Sojojin Operation Haɗin Kai (OPHK) na Rundunar Haɗin Gwuiwa ta Arewa maso Gabas sun kashe ƴan Boko Haram tara, tare...
Sanata mai wakiltar Bauchi ta Arewa a majalisar dattawanl, Dr. Sama’ila Dahuwa, ya sanar da ficewarsa daga jam’iyyar PDP, yana...
Babban kwamandan runduna ta 2 na Sojojin Nijeriya kuma Kwamandan Sashi na 3 na atisayen Fansar Yamma, Manjo Janar Chinedu...
Hukumar Kashe Gobara ta Jihar Kano ta tabbatar da mutuwar wasu matasa biyu da suka nutse yayin wanka a rafin...
Gwamnatin Jihar Bauchi ta cimma yarjejeniyar alƙawarin zuba jarin fiye da dala biliyan 5.2 bayan kammala Taron Tattalin Arziki da...
Rundunar ƴansanda ta Jihar Kano ta ce ta ceto mutane uku da aka sace a yayin wani aiki biyu da...
Gwamnatin Jihar Katsina ta bayar da umarnin rufe makarantu 32 na gaba da sakandare masu zaman kansu da ke aiki...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.