Jamus Ta Sake Yi Wa Abokiyar Karawarta Ruwan Ƙwallaye 7 A Gasar Kofin Duniya
Tawagar ƙwallon ƙafa ta Jamus ta kafa sabon tarihi bayan doke Curaçao national football team da ci 7-1 a gasar...
Tawagar ƙwallon ƙafa ta Jamus ta kafa sabon tarihi bayan doke Curaçao national football team da ci 7-1 a gasar...
Tsohon Hafsan Sojin Nijeriya, Tukur Buratai mai ritaya, ya yi gargaɗin cewa idan ba a ɗauki matakin gaggawa kan matsalar...
Ɗan takarar shugaban ƙasa na jam'iyyar ADC, Atiku Abubakar, ya soki shirin Gwamnatin Tarayya na karɓo sabon bashi domin biyan...
Gwamnan Jihar Kogi, Ahmed Usman Ododo, ya sake jaddada aniyar gwamnatinsa ta ƙwato dazukan jihar daga hannun masu laifi, yana...
Mai fafutukar kare hakkin bil’adama kuma ɗan siyasa, Omoyele Sowore, ya yi kira ga ‘yan Nijeriya da su fito zanga-zanga...
Rundunar ƴansanda ta ƙasa reshan jihar Zamfara ta gano tare da tarwatsa wani bam na IED da ake zargin ‘yan...
Ƙaramin Ministan Tsaro, Bello Matawalle, ya ce Allah ne kaɗai zai iya kawo cikakken ƙarshen matsalar rashin tsaro a Nijeriya,...
Tsohon Daraktan Yaɗa Labarai na Rundunar Sojin Nijeriya, Manjo Janar Rabe Abubakar (mai ritaya), ya rasu yayin da yake tsare...
Wani magidanci ya kai ƙarar matarsa a kotu, yana zargin cewa ta daina dafa masa abinci tare da dukansa duk...
Ɗan takarar shugaban kasa na jam'iyyar NDC, Peter Obi, ya ce zai saki Nnamdi Kanu idan aka zaɓe shi a...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.