Arewa Ba Zata Ƙarɓi Mulki A 2027 Ba, Gwamna Bago
Gwamnan Jihar Neja, Umar Bago, ya ce babu yiwuwar mulki ya koma Arewa a 2027, yana mai jaddada cewa Shugaba...
Gwamnan Jihar Neja, Umar Bago, ya ce babu yiwuwar mulki ya koma Arewa a 2027, yana mai jaddada cewa Shugaba...
Kamfanin Rarraba Wutar Lantarki na Kano (KEDCO) ya tabbatar da cewa ya dawo da wutar lantarki a Asibitin Koyarwa na...
A ƙalla fasinjoji 17 ne suka rasa rayukansu bayan wata motar haya ta faɗa cikin wata gada da ta ruguje...
Lauyoyi biyu, Ahmed Musa da Ridwan Yunusa, sun nesanta kansu daga wata ƙorafi da aka kai wa babban maga takardar...
Gwamnatin Jihar Kwara ta sake kama Mabarata 40 da suke gararamba a titunan Ilorin, babban birnin jihar, a wani yunƙuri...
Sojojin Nijeriya a ƙarƙashin Operation ACCORD III sun kashe wani fitaccen shugaban ƴan ta’adda mai suna Babangida Kachala a jihar...
Kabiru Abubakar Aliyu, wanda aka fi sani da Nakwango, ɗaya daga cikin manyan dattawan Kannywood, ya bayyana yadda ya fara...
Gwamnan Jihar Kano, Abba Kabir Yusuf, ya amince da miƙa ƙudirin doka ga Majalisar Dokokin Jihar domin haramta auran jinsi...
Shugaban Ƙasa Bola Tinubu ya ƙaddamar da shirin RenewHER, wani shiri na musamman domin kare lafiyar mata da rage mace-mace...
Hukumar tsaron farin kaya (DSS) ta ba ɗan gwagwarmayar dimokuraɗiyya kuma mawallafin Sahara Reporters, Omoyele Sowore, wa’adin mako guda domin...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.