Ƙwallon Mata: Nijeriya Ta Lallasa Tunisiya Da Ci 3-0 A Moroko
Tawagar ƙwallon ƙafar mata ta Nijeriya ta fara gasar ƙwallon ƙafa ta mata ta ƙasashen Afirika da kafar dama, bayan...
Tawagar ƙwallon ƙafar mata ta Nijeriya ta fara gasar ƙwallon ƙafa ta mata ta ƙasashen Afirika da kafar dama, bayan...
Wasu mutane tara sun rasa rayukansu a wani hari da aka kai garin Malamfatori da ke karamar hukumar Abadam ta...
Sanata Henry Seriake Dickson da ke wakiltar Bayelsa ta Yamma a Majalisar Dattawa ya bukaci 'yan Nijeriya da su tashi...
Sanata Henry Seriake Dickson, Shugaban kungiyar 'Yan Majalisar Dattawa daga yankin Kudu- Maso Kudu ya bayyana cewar wajibi ne yankin...
Ɗaya daga cikin hadiman gwamnan jihar Yobe, Hon. Babagana Yakubu Mohammed, ya ajiye muƙaminsa na mai taimakawa gwamna na musamman...
Gwamnan jihar Borno, Farfesa Babagana Zulum, ya ƙaryata raɗe-raɗin da ake yi na cewa zai jagoranci gwamnoni biyar zuwa jam'iyyar...
Sanata mai wakiltar Kogi ta Tsakiya a Majalisar Dattawan Nijeriya, wadda aka dakatar, Natasha Akpoti-Uduaghan, ta sha alwashin komawa bakin...
Jam’iyyar NNPP ta bayar da wata sanarwa a hukumance cewa tsohon ɗan takararta na shugaban ƙasa a zaɓen 2023, Sanata...
Gwamna Ademola Adeleke na jihar Osun, ya karyata jita-jitar cewa zai sauya sheƙa daga jam’iyyar PDP zuwa APC. Duk da...
An fara tuhumar tsohon ɗan ƙwallon Arsenal, Thomas Partey da laifuka biyar da suka haɗa da fyaɗe da kuma cin...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.