‘Yan Bindiga Sun Kashe Hadimin Gwamnan Katsina Da Matarsa
Rundunar ‘yansandan jihar Katsina ta tabbatar da kashe wani hadimi ga gwamnan jihar, Sanusi Gyaza, da ɗaya daga cikin matansa...
Rundunar ‘yansandan jihar Katsina ta tabbatar da kashe wani hadimi ga gwamnan jihar, Sanusi Gyaza, da ɗaya daga cikin matansa...
Gwamnan jihar Kano Abba Kabir Yusuf, ya nisanta kansa daga wata kwangilar samar da magunguna ga kananan hukumomi 44 na...
WATA SABUWA: Ganduje Ya Nuna Rashin Jin Daɗi Bayan Tinubu Ya Masa Tayin Muƙamin Jakada
Ban Taɓa Karɓar Cin Hanci Ko Taɓa Ƙuɗin Ƙananan Hukumomi Ba – Shekarau
AU Ta Naɗa Pantami Shugaban Tsara Manufofin Masana'antun Afrika Karo Na 4
Hukumar kiyaye haɗurra ta kasa (FRSC), ta tabbatar da mutuwar mutane 16 a wani haɗarin mota da ya rutsa da...
Mataimakin shugaban ƙasar Iran Javad Zarif, ya yi murabus daga kujerarsa makonni 2 da naɗin da aka masa inda ya...
Hukumar kashe gobara ta jihar Kano ta ce ta ceci mutane 154 da kadarori da darajar kuɗinsu ya kai naira...
Rahotanni daga jihar Sakkwato, sun bayyana cewa wani Kwalekwale ɗauke da fasinjoji kusan arba'in ya kife a kogin Dundaye, da...
Hukumar yi wa ƙasa hidima ta NYSC, ta musanta raɗe-raɗin da ke yawo na cewa, ta umarci masu hidimar bautar...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.