Ku Hukunta Masu Laifi Ba Tare Da La’akari Da Ƙabila Ko Addini Ba – Sarkin Musulmi
Ku Hukunta Masu Laifi Ba Tare Da La’akari Da Ƙabila Ko Addini Ba - Sarkin Musulmi
Ku Hukunta Masu Laifi Ba Tare Da La’akari Da Ƙabila Ko Addini Ba - Sarkin Musulmi
Sanusi II Kaɗai Muka Sani A Matsayin Halataccen Sarkin Kano – Kwankwaso
Injiniya Sagir Ibrahim Ƙoƙi Ya Fice Daga Jam'iyyar NNPP
Gwamnatin Tarayya ta yi watsi da iƙirarin Shugaban Amurka, Donald Trump, wanda ya sake jaddada cewa ana yi wa Kirista...
Shugaban Makarantar Kogi State Polytechnic da ke Lokoja, Farfesa Salisu Ogbo Usman, ya bankaɗo wani gungun mutane da ke ƙirƙirar...
Shugaban NAHCON Ya Musanta Zargin Tsare Ɗan Jarida Da Aikata Cin Hanci
Rundunar ƴansanda ta Jihar Borno, ta fara bincike kan wani rahoto da ya karaɗe kafafen sada zumunta, da ke cewa...
Majalisar Dattawan ƙasar nan ta tabbatar da naɗin Farfesa Joash Amupitan, mai muƙamin SAN, a matsayin sabon shugaban Hukumar Zaɓe...
Yajin Aikin: Ɗalibai Sun Bai Wa ASUU Da Gwamnatin Tarayya Wa'adin Kwana 7 Su Warware Rikicinsu
An ɗage sauraron ƙarar da Ministan Kirkire-kirkire, da Kimiyya da Fasaha, Uche Nnaji, ya shigar a kan Jami’ar Nijeriya Nsukka...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.