Hukumar tsaron farin kaya (DSS) ta ba ɗan gwagwarmayar dimokuraɗiyya kuma mawallafin...
Read moreDetailsTsohon jigo a jam’iyyar PDP kuma mawallafin jaridar Ovation, Dele Momodu, ya...
Read moreDetailsƘungiyar Likitoci Masu Neman Ƙwarewar Aiki (NARD) reshen Babban Birnin Tarayya (FCT)...
Read moreDetailsSanata mai wakiltar Kogi ta Tsakiya, Natasha Akpoti-Uduaghan, wacce aka dakatar tsawon...
Read moreDetailsGwamnan jihar Kaduna, Sanata Uba Sani, ya ƙaryata zargin cewa yana ƙarƙashin...
Read moreDetailsƳan ta’adda sun kai hari a ƙauyen Wake da ke ƙaramar hukumar...
Read moreDetailsHukumar Ci gaban Arewa maso Yamma (NWDC) ta bayyana cewa tana shirin...
Read moreDetailsGwamnatin tarayya ta shiga tsakani a rikicin da ke tsakanin ƙungiyar ma’aikatan...
Read moreDetailsƘungiyar Izala ta tara sama da miliyan ɗari da saba'in (N170,974,512.50) sakamakon...
Read moreDetailsBoko Haram Ta Hallaka Mutane 61 A Jihar Borno
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.