Rashin Zuwa Majalisa Ne Yasa Kamfani Auyo Ba Ya Ɗaukar Nauyin Ƙuduri – Inji Agbese
Mataimakin kakakin majalisar wakilai, Philip Agbese, ya ƙaryata zargin da ɗan majalisar Jigawa, Hon. Ibrahim Auyo, ya yi cewa ana ...
Read moreDetailsMataimakin kakakin majalisar wakilai, Philip Agbese, ya ƙaryata zargin da ɗan majalisar Jigawa, Hon. Ibrahim Auyo, ya yi cewa ana ...
Read moreDetailsAn fara gudanar da zaɓen cike gurbi na majalisar dokokin jihar Adamawa cikin kwanciyar hankali a ƙaramar hukumar Ganye, inda ...
Read moreDetailsJam’iyyar ADC ta zargi hukumar EFCC na yin son zuciya tare da yin aiki a matsayin kayan aikin siyasa ga ...
Read moreDetailsA yanzu haka dai cacar baki ta ɓarke tsakanin tsohon gwamnan Jihar Kaduna, Malam Nasir El-Rufai da jam’iyyar APC mai ...
Read moreDetailsTsohon Sanata mai wakiltar mazaɓar Katsina ta Tsakiya, Sanata Abubakar Sadiq Yar’adua, ya sanar da ficewarsa daga jam’iyyar APC, yana ...
Read moreDetailsA yanza haka sanatoci biyu kacal ya rage wa jamƴyar APC ta samu kashi biyu cikin uku na yawan ƴan ...
Read moreDetailsTsohon ɗan majalisar Dattijai mai wakiltar Kogi ta Yamma, Sanata Dino Melaye, ya bayyana cewa jam’iyyar African Democratic Congress (ADC) ...
Read moreDetailsKafin zaɓen shekara ta 2027, jam'iyyar APC da hadakar jam’iyyar ADC na gwagwarmayar neman samun goyon bayan mutanen arewa da ...
Read moreDetailsShugaban ƙungiyar Jihohin Arewa, Gwamnan Jihar Gwambe, Muhammadu Inuwa Yahaya, ya bayyana cewa; Shugaba Bola Tinubu, ya cika alƙawuran da ...
Read moreDetailsTsohon mataimakin sakataren yaɗa labarai na jam’iyyar APC na ƙasa, Hon. Yekini Nabena, ya gargaɗi Sanata Rabiu Musa Kwankwaso da ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.